สอนเปิด Server Flyff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[Help] อยากได้NPC เปลี่ยนคาส กับ ไอเทมเรดในเกมส์ รบกวนทีครับ

3 posters

Go down

[Help] อยากได้NPC เปลี่ยนคาส กับ ไอเทมเรดในเกมส์ รบกวนทีครับ Empty [Help] อยากได้NPC เปลี่ยนคาส กับ ไอเทมเรดในเกมส์ รบกวนทีครับ

ตั้งหัวข้อ  ~โงกุล~ Wed May 16, 2012 7:54 pm

เเอดมิน ช่วยเหลือทีน่ะครับ อยากได้จริงๆ เเละก็ สามารถเเก้ตัวออนไลทได้ด้วย ขอคุณมากๆเลยครบ
~โงกุล~
~โงกุล~
เด็กฝึกหัด
เด็กฝึกหัด

ขึ้นไปข้างบน Go down

[Help] อยากได้NPC เปลี่ยนคาส กับ ไอเทมเรดในเกมส์ รบกวนทีครับ Empty Re: [Help] อยากได้NPC เปลี่ยนคาส กับ ไอเทมเรดในเกมส์ รบกวนทีครับ

ตั้งหัวข้อ  Administrator Sat May 19, 2012 2:45 am

thedayza พิมพ์ว่า:เเอดมิน ช่วยเหลือทีน่ะครับ อยากได้จริงๆ เเละก็ สามารถเเก้ตัวออนไลทได้ด้วย ขอคุณมากๆเลยครบ
อ่า ผมทีมวิวให้มั้ยครับ
เดี๋ยวผมจะช่วยดูให้ มีปัญหาอะไร บอกเลยนะครับ
19/5/2555 ผมว่างประมาณ 2 ทุ่มได้มั้งครับ
ติดต่อทาง MSN มาละกันครับ
Administrator

http://tut-flyff.forumth.com

[Help] อยากได้NPC เปลี่ยนคาส กับ ไอเทมเรดในเกมส์ รบกวนทีครับ Empty Re: [Help] อยากได้NPC เปลี่ยนคาส กับ ไอเทมเรดในเกมส์ รบกวนทีครับ

ตั้งหัวข้อ  ~โงกุล~ Sun May 20, 2012 8:13 am

ตอนนี้เปลี่ยนคาส ได้เเล้ว เหลือ เเอดของ เรด กับเเก้ IP เเละก็ อ่านไฟล์ดาต้าอะครับ รบกวนตรงนี้จริงๆพอดีมือใหม่ หัดเปิด Very Happy
~โงกุล~
~โงกุล~
เด็กฝึกหัด
เด็กฝึกหัด

ตั้งหัวข้อ  kingolo300 Sun Aug 24, 2014 9:37 pm

ขอ FaceBook หน่อยได้ไหมอะครับ ผม อยาก ย้าย NPC ไม่รู้จะ ย้ายยังไง แล้ว ก็ ไฟล์ o3d เปิด ยังไงอะครับ  Very Happy 

kingolo300
เด็กฝึกหัด
เด็กฝึกหัด

ขึ้นไปข้างบน